Slider
EMBROIDERY, DTF, & SCREEN PRINTING - T-shirt, Overall, Shirt , Pylon, Kofia Nk..
popular post
-
Dar es Salaam. Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amesema kamatakamata ya viongozi wa upinzani na kufunguliwa kesi za uchochezi ni moj...
-
JOYCE Ndalichako, Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi, amewasimamisha kazi watumishi watatu wa Bodi ya Taasisi ya Elimu nchin...
-
Karibu @first_graphics Pekee Tz TUNA PRINT:- 👉Mabango 👉T-shirts 👉Kofia 👉Vikombe 👉Stickers 👉Labels 👉Kalenda👉Mifuko 👉Mito 👉Rece...
-
Kuna aina mbalimbali za msingi na ili kuweza kuchagua msingi wa nyumba kunategemea vitu vingi sana, moja wapo ni aina ya udongo uliop...
-
UNGANA NA LINK CLASSIC KILA SIKU KWA HABARI MPYA Kamanda wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Simon Sirro amesema jeshi h...
-
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amefanya uteuzi wa watendaji wakuu wa Taasisi tatu za serikali kwa muji...
-
UNGANA NA LINK CLASSIC KILA SIKU KWA HABARI MPYA Mbunge wa Kigoma mjini, Zitto Kabwe jana aliuacha rasmi ukapera baada ya kufun...
-
Karibu @first_graphics Pekee Tz TUNA PRINT:- 👉Mabango 👉T-shirts 👉Kofia 👉Vikombe 👉Stickers 👉Labels 👉Kalenda👉Mifuko 👉Mito 👉Rece...



Comments
Author